Em là newbiw nữ hihi

Chào các anh chị. Em là nữ 25. Em rất muốn nâng cao thành tích cũng như quãng đường chạy lên. Hiện tại em chủ yếu tập ở phòng gym, chủ yếu tập câc bài tập thân dưới và chạy biến tốc trên máy chạy bộ. Em không biết tập như thế có nâng cao kỹ năng chạy bền hay không ạh. Với em chạy toàn gót chân xuống trước cái đó phải sửa sao ạh. Mong các anh chị chỉ vẽ em vì em rất mong muốn bản thân có thể chạy được 5km 10km ạh :smiley:

Giáo án 5K đã có sẵn trên Yêu Chạy Bộ nhé. Sau khi hoàn thành thì tăng đô lên 10K, 21K

Chạy đáp gót có sao đâu, nếu thấy ổn thì cứ thế mà chạy đi em. Còn muốn sửa thì chạy bước ngắn lại, sẽ đáp được bằng mũi hoặc lòng bàn chân.

Muốn tìm hiểu thì thêm cứ đọc hết blog YCB, khoảng 300-400 bài viết gì thôi. Đọc xong cần hỏi thêm gì thì lên đây hỏi thoải mái :kissing_smiling_eyes:

1 Lượt thích

Em chào anh, em muốn tải giáo án 5k nhưng sau khi đăng ký rồi đăng nhập xong ( kích hoạt từ email) vẫn ko thể log in vào page này được ạ https://yeuchaybo.com/giao-an-chay-bo-5k-danh-cho-cac-ban-moi/. Anh kiểm tra giúp em với ạ. Em cảm ơn anh.

Anh vừa mới thử đăng nhập bằng tài khoản của em và thấy xem được binh thường.
Em thử thoát ra va đăng nhập lại xem được không nhé.

Dạ cảm ơn anh, sau khi clear cache của browser, login vô lại em đã download được tài liệu ạ. Cảm ơn giáo án của anh ạ.

2 Lượt thích