Có ai gặp trường hợp như em không? - Chafting

[Chuyện tế nhị]
Em tập chạy cũng được gần 6 tháng rồi. Lúc trước có bị 1 lần lâu rồi. 2 tuần nay e chạy lại thì bị rát ti @@ Cảm giác khó chịu khiến mình không chạy thêm được.
Các anh các chú nào có kinh nghiệm hay đã gặp phải chỉ em vài chiêu nha.
Cảm ơn mọi người nhiều.

Mình chưa bị rát ti mà chỉ bị rát nách một lần do lúc đó mặc áo ba lỗ bị cấn. Nhiều khả năng là do áo không mềm và ti to quá nên ma sát nhiều bị rát :smile:
Thấy nhiều anh em sử dụng băng để bịt lại hoặc sử dụng các loại kem để giảm tình trạng đau rát khi chạy dài

2 Lượt thích

Cái này mình cũng từng bị rồi, dùng băng dán dán vào là được. :laughing:
Đùa tí thôi chứ thực ra cái này là do chất liệu áo không tốt nên khi chạy cọ sát gây rát thôi (đối với trường hợp của mình là như vậy), đầu tư cái áo thể thao là được. Ngoài siêu thị có mấy hãng của Việt Nam cũng được lắm (mình đang dùng hàng motviet). :grin:

1 Lượt thích

Dạ em cám ơn anh. Em có để ý cái ty :))) thì thấy có khi nó xẹp có khi lạnh lạnh hay gì đó nó co lại, cứng lên xí… :))) nên ma sát với áo làm em rát.
Để em thử làm theo cách a nói xem sao. Ca này khó dới em ghê @@

Cám ơn Bảo nha,

Áo loại này mình cũng hay mặc khi chạy mà dạo gần đây cũng áo đó nhưng làm mình rát @@
Siêu thị coop mart có bán áo loại bạn nói hem? Tầm bao nhiu vay bạn?
Sắp đến HCMC Run mà bị day cũng hơi lo lắng :(((

Bữa có dán keo cá nhân, lúc tháo ra mới đau :)) nó dính chắc qa.

Lấy áo YCB đi nè, anh giảm giá đặc biệt cho :yum:
Hoặc ráng đợi vài bữa nữa đến Christmas sẽ có giveaway áo thử vận may xem sao :wink:

1 Lượt thích

Nếu được thì mua áo của anh Thuận kìa bạn. Hàng đảm bảo chất lượng cao + đẹp nữa. :grin:
Còn cái loại mình nói thì tầm có 80k/cái thôi. Mặc cũng khá được. Nếu mua thì bạn nên chọn size hơi rộng một chút cho thoải mái. :relaxed:

1 Lượt thích

Offer mã giảm giá 50% cho runner bị rát ti luôn nè.

Đặt hàng trên BH Sports, khi thanh toán nhập mã CHAFTING để được giảm giá 50%, chỉ áp dụng cho áo chạy bộ YCB nhé.

Số lượng sử dụng có hạn, áp dụng đến ngày 14/12/2016.

Nhanh tay thì còn nha :smiley:

A Thuận ơi,
Kéo dài deadline tý được hông anh? :)))
Cho em tham gia cái bốc thăm may mắn, nếu may mắn thì quá dui cho sinh viên thích chạy bộ như em, còn không trúng give away thì được a discount 50% thì cũng quý luôn ạ <3
Cơ mà màu xanh dương Navi hết hàng rồi à anh, em cũng thích màu đó nữa, em thấy anh giảm còn 129K gì đó.

Cảm ơn anh Thuận nhiều nhiều ạ!

Cảm ơn Bảo nha ^^
Thấy thiết kế áo của áo anh Thuận khá chuyên nghiệp, thoát khí tốt. Tại em cũng hay ra mồ hôi nên mọi lần chạy xong áo hôi lắm :))

Chắc phải mua 1 áo a Thuận xài thử cho đợt HCMR sắp tới quá. ^^

Offer chỉ vài ngày vậy cho hấp dẫn. Mua luôn cho nóng
Đến lúc giveaway đông người lắm, cơ hội trúng không cao đâu.

Hiện giờ chỉ còn áo xanh chuối và áo đen/trắng có chữ YEUCHAYBO thôi em. Áo đen/trắng trơn hết rồi.

Qua Tết mới có đợt áo mới đen/trắng/xanh navy

Vậy a đặt dùm em một áo xanh chuối size M nha a. Em thích loại không chữ, màu Navy hơn. Mà lỡ hết hàng rồi nên chắc lấy xanh chuối xài thử xem vải bên anh ok không.
Bên a có free ship hông? Em ở gần Hoa Lư, nhà k có xe máy nên ra chỗ anh hơi xa. Bữa nào tiện đường chạy qua quăng cho em nha a.
Sdt: 0977120049
Cảm ơn anh nhiều.

Anh làm viẹc ở Metropolitan , đối diện nhà thờ đức bà. Để anh mang áo theo, em rãnh chạy qua lấy áo

A inbox e SDT anh nha.
T7 anh có làm hông? Trong tuần em đi thực tập t2-t6, sáng 8h đến 6h pm. Không biết chạy qua a kịp không.Hoặc nếu anh đi làm sớm thì 7h30 e chạy qua anh rồi về đi thuc tap cung dc. Anh nhắn tin cjo e xin sdt anh nha. Sdt e: 0977120049
Cảm ơn a nhiều nha.

Chương trình quà tặng áo đã lên sóng: