Cảm giác thèm ăn?

Em chạy bộ cũng không lâu.

Dạo này cứ có cái cảm giác thèm ăn

Ăn no xong chút lại đói lại rất nhanh

Anh có kinh nghiệm gì trong vấn đề này không?

Đói thì ăn thôi em. Đừng ăn nhiều, ăn ít ít thôi. Anh ăn suốt ngày í mà, lúc nào cũng thủ sẵn KitKit hay Snickers, đói thì gặm.

Không liên quan tới đồ ăn lắm, e hỏi ké về nước uống khi chạy. Nước lọc thì không nói rồi nhưng còn các loại nước bổ sung muối thì sao, em thấy có mấy loại như aquarius, revive, chanh muối,…nhưng không có rõ loại nào phù hợp nhất :smiley:

Mấy cái nước em nói anh thấy toàn là bổ sung nước đường, chẳng biết được bao nhiều thành phần muối khoáng :laughing: Uống đại cái nào cũng được em.

Có chơi thì chơi cái này nè: GU Hydration Tablets | GU Energy Labs (BH Sports sắp tới sẽ có)

Bạn dùng cái này thử xem :)) lương khô bộ binh… T nghĩ nó cũng khá tốt nếu bạn mún cần dưỡng chất vừa đủ để phù hợp giảm cân hehe

chạy bộ khiến bạn tiêu hào nhiều năng lượng cơ thể cần bù đắp lại ! nếu bạn muốn 1 thân hình tốt và sức bền thì bạn ăn bao nhiêu thì nên tập tiêu hao hết bấy nhiêu nhé ! hạn chế ăn tinh bột :slight_smile: nên ăn 1 tí trước khi tập 1 2 tiếng có sức tập , tập xong về cung cấp ngay thì tốt !

1 Lượt thích