Các bạn biết đến Yêu Chạy Bộ từ đâu?

Như tiêu đề, các bạn biết đến blog của Yêu Chạy Bộ của mình từ đâu? Google, bạn bè, hay từ nguồn nào khác?

4 Lượt thích

Em biết đến từ Google ạ :smiley:

Tìm cái gì trên google mà ra Yêu Chạy Bộ vậy em :grin:

Em tìm hiểu về giày chạy bộ thì thấy Yêu chạy bộ đầu tiên thì phải, cuối vùng mất 1 buổi để đọc một loạt bài trong trang web. Công nhận anh viết rất hay, chi tiết, dí dỏm, thu hút, hình ảnh đẹp thiệt, nhìn mà thèm :3

Anh đâu có bán hàng trên Facebook. Nhiều người like làm gì? Quan trọng là nhiều người mua hàng trên website thôi :slightly_smiling:

1 Lượt thích

Mình biết từ Google, cũng chẳng nhớ là tìm cái gì… Nếu theo nhà Phật thì gọi là chữ Duyên.

1 Lượt thích

:-), em tìm thấy yeuchaybo trên google khi tìm giày chạy bộ, và yêu luôn các bài viết của anh.

Nhớ sau cái hồi chinh phục 6K sau có hơn 20 ngày, hồi đó mình chạy đúng theo bản năng, ngày nào cũng chạy, mỗi ngày đều tăng cự ly thêm ít nhất 150m,không cần biết gì cứ lao vào chạy thôi :)) và chạy 6K và 1 lần duy nhất cho đến tận bây giờ. Mãi về sau đi tìm mấy apps về chạy thì mò tới Yêu Chạy Bộ, bài viết của a Thuận siêu hay, rõ ràng chỉ khổ là phải đọc hết cả loạt bài mới chọn được apps phù hợp vì apps nào ảnh cũng khen hoài, đây là apps thích nhất, hay dùng nhất =)) phải nói ảnh rất tâm huyết mới có những bài viết trau truốt được cả hình thức lẫn nội dung như vậy! (y)

1 Lượt thích

Mình tìm hiểu thông tin về giày chạy bộ thì ra, lúc đó còn đang đắn đo nên mua giày chạy bộ mắc tiền để tập chạy hay không. Sau khi đọc 1 loạt bài trên yeuchaybo thì lại quyết tâm rinh 1 đôi, và đang bò ở giáo trình 5k :smiley:

Rinh đôi gì vậy bạn @tanpn ? Chia sẻ cảm nhận của bạn ở đây nhé: Bạn có bao nhiêu đôi giày chạy bộ?

Không nhớ là lướt web vào gì mà thấy link, nên vào thử xem, từ hồi trang còn sơ sài có đôi ba bài, sau đo tham gia vụ tặng quà đợt đầu tiên, trúng ngay cái armband :smiley:

Chắc nhờ hồi xưa trúng quà nên mới còn theo blog đến giờ này, chứ không thì chắc Yêu Chạy Bộ đã vào dĩ vãng rồi :smile:

1 Lượt thích

cũng vì là lúc ấy ham chạy, đã tự chạy 5~7k rồi, sau đó google tìm một trang nào về chạy bộ tiếng việt mà là không phải bài dịch từ nước ngoài để tham khảo, đúng dịp YCB mới ra nên follow luôn cho đỡ phải tim tòi nhiều :smile:

mới đầu chỉ đăng ký email để subcribe bài viết mới thôi, với cả trên fb nữa, còn lại h mới biết có blog này :smile:

Cái club này mới có mà. Lác đác vài gương mặt thân quen chém gió, đa số mọi người vào đọc xong rồi đi ra.

2 Lượt thích

a thuan ma co even la khac lien kkkkkk

1 Lượt thích

Đúng là có event tự nhiên thấy CLUB đông đúc hẳn lên haha

1 Lượt thích

Em biết từ Google từ tháng 12/2015. Lúc đó mới bắt đầu chạy. 3km đã thở phì phò :stuck_out_tongue:

thằng người yêu -_- nó kêu vào

mình biết đến yeuchaybo từ google