Tìm bạn HL marathon

Tình hình còn vài hôm nữa tới HL marathon rồi các bác ạ, em hiện đã đăng ký cự ly HM rồi. Tính đợt này cũng ham lắm nên mới quyết chơi to 1 vố, cơ mà đợt này em đi một mình, chẳng bạn bè thân thích. Em lên đây tìm xem có anh chị nào cũng tham gia thì cho em làm quen với ạ, lạ nước lạ cái xuống HL em đỡ bỡ ngỡ.

Mà đi xa em sợ nhất là lạc đường, ngủ quên không ai gọi dậy đi chạy nữa @@

Mà cái quan trọng hơn là trước giờ em toàn nằm vùng chứ chưa được gặp các anh chị ngoài đời, dịp này đươc gặp các anh chị cùng sở thích thì tốt quá…

Hi bạn,

mình tập cũng ham, sau LongBien là tình Halong, mà không có điều kiện đi nữa.
Chúc bạn chạy vui, thời tiết này quá là thuận rồi, cố gắng nhé.

Thi đấu thành công nha em. Nhớ đừng ngủ quên kẻo uổng tiền và ức chế lắm :grinning:

Chúc bạn thi đấu thành công.

Hóng kết quả của @kepgiays. Hy vọng anh ấy không đi lạc hoặc ngủ quên :joy:

Dạ em xin báo cáo kết quả @thuanbui . Đêm trước ngày thi em làm liều đổi cự ly với 1 anh khác từ HM lên FM, thử thách bản thân luôn.
Lần đầu e chạy FM nên 5h15 mới về đích ạ.
À mà a có để ý cái áo em mặc không, áo a tặng nên hên ơi là hên. Chạy về chỉ đau chân thôi chứ hổng có chấn thương gì.

2 Lượt thích

Chúc mừng runner YCB! Đúng là đỉnh của đỉnh, không tập gì hết, nổi hứng chuyển từ HM lên FM mà chạy trong có hơn 5 tiếng. Bái phục em luôn :kissing_closed_eyes:

Anh đang vật lộn với giáo án 21K. Chẳng biết mai mốt có chạy nổi không. Bữa giờ toàn đi chơi chạy bộ cưỡi ngựa xem hoa thôi :laughing:

2 Lượt thích