Tặng ba lô chạy trail B016 + túi nước 1L

Đợt VMM 2017 lần này mình chuyển sang dùng ba lô mới nên dư ra bộ ba lô chạy trail B016 + túi nước thể thao 1L.

Mình chỉ mới sử dụng bộ này 1 lần duy nhất ở VJM 2017, cả hai đều còn như mới. Nay không dùng nữa nên tặng lại cho bạn nào cần.

Bạn nào sắp chạy VMM đang cần ba lô nước thì đăng ký nhận bên dưới:

• Tên của bạn
  • Cự ly tham gia VMM 2017

Chỉ có một bộ duy nhất nên phải chơi bốc thăm may mắn nha.

Mình sẽ tổng kết tối nay lúc 9PM để còn kip gửi chuyển phát nhanh sáng thứ tư. Hoặc mình sẽ đem đưa tận tay ở Sapa vào tối thứ sáu.

Tên: Nguyễn Hoàng Hải.
Cự ly VMM: bận không tham gia được nhưng vẫn liều đăng kí vì chưa có balo chạy trail :wink:

Tên: Vũ Xuân Hoàng
Cự ly VMM: 42 Km

Tên: Nguyễn Thanh Hải
Cự ly VMM: 42KM

Bùi Quốc Đạt
Cự ly VMM 42km

Tên: Nguyễn Hùng Cường
Cự ly VMM: Năm nay mình quyết định skip vì luyện tập chưa đủ. Cần bộ này để chuẩn bị cho lần sau :slight_smile:

Tên: Trần Hà Anh
Cự ly VMM: 21km, chạy bid tên người khác :slight_smile:

Tên: Nguyễn Thị Phương
Cự ly VMM: 70Km
Hy vọng may mắn mỉm cười với em ^^

This topic was automatically closed after 5 hours. New replies are no longer allowed.

Cám ơn các bạn đã đăng ký tham gia. Mình chỉ chọn 5 bạn sắp tham dự VMM vô danh sách bốc thăm do đây là những người cần sản phẩm hơn. Sắp tới sẽ có thêm nhiều giveaway khác, mọi người có thể tham gia sau.

Kết quả bốc thăm:

1. haint7 - Chúc mừng!!
2. PhuongRit122
3. vhoang0101
4. tranhaanh4589
5. Quocdat

Chi tiết cách bốc thăm bằng Random.org

@haint7 ghé bên anh để nhận hàng nha.
Các bạn còn lại @Quocdat @tranhaanh4589 @vhoang0101 @PhuongRit122 nếu cần ba lô tham gia VMM 2017 thì gửi tin nhắn cho mình, mình sẽ gửi mã ưu đãi 20% cho mọi người.

Chúc tất cả thi đấu thành công ở VMM 2017.