Quà tặng nhân ngày sinh nhật

có event mà giấu em , mừng anh sang 1 tuổi mới em chúc anh luôn luôn xinh đẹp… trẻ mãi không ngừng nghỉ :slight_smile: .
Họ Tên : Nguyễn An
Nam / Nữ: Nữ
Tỉnh / Thành phố bạn đang sinh sống: sài gòn , quận 8
Món quà bạn chọn: Áo Nữ Yêu Chạy Bộ .

2 Lượt thích

Chúc anh thuận lúc nào cũng vui vẻ , trẻ khỏe , không biết đến buồn tẻ , không bị ai bắt bẻ , không bao giờ xài tiền lẻ , mỗi bữa làm 4 5 bát cơm tẻ :smiley: , cái gì củng được cả mẻ , chúc cho anh không bao giờ bị ghẻ keke , happy birthday to you ! chúc a rồi ý nhớ quà cho em
Họ Tên: trương thị thủy
Thành phố đang sinh sống: Quê quán nha trang , đang sinh sống ổ TP , Hồ chí minh !
Món quà bạn chọn: Áo nam YCB

1 Lượt thích

Họ tên: Hồ Đoàn Ngọc Ngân
Nam / Nữ: Nữ
Tỉnh / Thành phố bạn đang sinh sống: TP HCM
Món quà bạn chọn: Áo nữ YCB
Mừng sinh nhật anh Thuận.Bùi.:birthday: :tada: Chúc anh luôn giữ mãi được lửa đam mê trong môn chạy bộ và chia sẻ những kiến thức bổ ích cũng như trải nghiệm cho mọi người về chạy bộ, công việc, cuộc sống và cả những địa điểm du lịch anh đã đi qua nhé! :runner: :runner: :runner:

1 Lượt thích

hình như bhsport bị lỗi đó Thuận à:frowning:

1 Lượt thích
  • Họ Tên: Nguyễn Quốc Bảo
  • Nam
  • Tỉnh / Thành phố bạn đang sinh sống: TP.Đà Nẵng
  • Món quà bạn chọn: Thắt lưng chạy bộ 1 ngăn

Chúc anh Thuận tuổi mới dồi dào sức khỏe; chạy được nhiều hơn, xa hơn; gia đình hạnh phúc và muôn vàn điều chúc tốt đẹp nhất. :smile:

1 Lượt thích

Họ Tên: Trần Đức Hoàn
Nam / Nữ: Nam
Tỉnh / Thành phố bạn đang sinh sống: TPHCM
Món quà bạn chọn:Thắt lưng chạy bộ 1 ngăn
Chúc bạn Thuận sinh nhật vui vẻ và có nhiều chia sẻ hay về chạy bộ cho cộng đồng.

1 Lượt thích

Cám ơn các bạn đã nhiệt tình tham gia và gửi lời chúc mừng. Đúng là mỗi lần có event tặng quà là ở đây nhộn nhịp hẳn lên =))

Khoảng cuối tuần này sẽ đóng chủ đề và bốc thăm trúng giải nhé. Tình hình hiện tại là đa số mọi người đều có quà do số lượng đăng ký ít hơn số lượng quà tặng :wink:

2 Lượt thích

Họ tên: Đoàn Phúc Thiện
Nam / Nữ: Nam
Tỉnh / Thành phố bạn đang sinh sống: TP HCM
Chúc Mừng sinh nhật anh Thuận. Em chúc anh luôn thành công trong công việc và cuộc sống. Chạy nhanh hơn, xa hơn và không bao giờ bị dính chấn thương nha.

1 Lượt thích
  • Họ Tên: Nguyễn An Khang
  • Nam
  • Tỉnh / Thành phố bạn đang sinh sống: Hà Nội
  • Món quà bạn chọn: Áo nam YCB
    Chúc admin 1 tuổi mới tràn đầy sinh lực
1 Lượt thích

Họ tên: Trần Lê Nguyên Mẫn
Nam
Tỉnh / Thành phố: Quy Nhơn -Bình Định
Chúc mừng sinh nhật anh Thuận, chúc BH Sport ngày càng mua may bán đắt

Họ Tên: Phan Hồ Anh
Nam
TP. Hồ Chí Minh
Món quà bạn chọn: Áo nam Yêu Chạy Bộ

Chúc anh Thuận tuổi mới sẽ lập được PR mới :runner:, chúc Club Yêu Chạy Bộ ngày càng phát triển hơn :running_shirt_with_sash:

Keke im im tổ chức even bảo sao a e tham gia trể :stuck_out_tongue:

Im im có chủ đích mà. Ai thường xuyên truy cập blog và Club mới biết. Hạn chế các thành phần chỉ vô lấy quà rồi biến mất :smile:

1 Lượt thích

Họ tên: Đặng Thành Trung
Nơi sống: Hà Nội
Món quà yêu cầu: Áo nam chạy bộ

Chúc Thuận Bùi sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc. Chúc yeuchaybo ngày càng phát triển, đông thành viên tham gia.

Hehe em hiểu mà ^^ !

Chúc Thuận tuổi mới nhiều sức khỏe, nhiều niềm vui bên gia đình và người thân và khám phá thêm nhiều động lực chạy bộ nhé.

• Họ Tên: Đỗ Hữu Trung
  • Nam
  • Tp.HCM
  • Áo YCB nam.

Thanks & Cheers!

Họ Tên: Nguyễn Tuấn Dũng
Thành phố đang sinh sống: Hà Nội
Món quà mình chọn: Thắt lưng chạy bộ (1 ngăn)

Chúc Yêu Chạy Bộ ngày càng phát triển và viết thêm được nhiều bài hơn nữa! :smiley:

Chương trình sẽ tự động đóng vào tối nay 25/06/2016. Kết quả sẽ được thông báo trong vài ngày tới. Cám ơn mọi người đã đăng ký nhiệt tình.

2 Lượt thích

This topic was automatically closed after 11 hours. New replies are no longer allowed.