Đi cả Asic kayano và nimbus có sao không?

Chào cả nhà, hiện tại mình đang chạy kayano 22 và 23. Đang tính mua thêm 1 đôi GT 2000 5 của asisc nữa vì gần đây thây bảo đôi này hiệu năng tốt, giá mềm hơn kayano mà tốt thậm chí còn hơn cả kayano. Hôm nay lượn lờ amazon thì bỗng dưng thấy đôi nimbus 19 màu đỏ đúng size của mình đang sale off khủng khiếp. Máu runner lại nổi nhưng phân vân quá, tại kayano vs nimbus là 2 dòng dành cho 2 loại chân khác nhau, mọi người cho hỏi đi cả 2 dòng như vậy có vấn đề gì k nhỉ, mình trước giờ cũng chỉ có tìm hiểu sơ sơ về lòng bàn chân mình nên k dám chắc 100% chân mình thuộc kiểu gì, đợt trước xỏ địa đôi kayano thì thấy rất ưng nên xúc luôn thôi. Thanks

Mình chưa chạy với hai đôi này bao giờ nên ko rõ nhưng bên Nike, mình mang cả giày neutral (Pegasus, Vomero, Flyknit Lunar) và giày support (Lunarglide 7) thấy không có vấn đề gì cả.

Ko thử dc thì ko có gì chắc ăn cả. Nếu thấy rẻ thì cứ hốt, mang ko đc thì kiếm người bán lại thôi.

1 Lượt thích

Sẵn cho mình hỏi Acics Gel Zacara 4 có phải là 1 đôi giày đi race không? Cảm ơn.

Gel Zacara là dòng giày chạy bộ bình dân của Asics. Dĩ nhiên có thể dùng để tập và race. Không rõ ý bạn đi race là sao?

Cuối tháng đi HCIM bằng đôi này đẹp đó anh :v:

1 Lượt thích