Đây có phải giầy Ultra Boost chính hãng ko

Mình mới mua đôi Ultra Boost này ở Chạy Store (146 Nguyễn Thái Học) giá 3,1tr.

Các bạn xem dùm mình đây có phải hàng chính hãng (ko phải fake hay superfake gì cả) như họ cam kết ko ạ.

Cảm ơn các bạn nhiều.

Nói thiệt với bạn là ngay cả kỹ sư giày của hãng nhiều lúc còn không phân biệt được thật giả nhé. (Mình đã từng làm ở hãng giày). Do đó bạn hỏi ở đây hay bất cứ đâu cũng không giúp ích được nhiều.
Nếu tin tưởng thì mua, còn không thì cứ vô adidas store, luôn bảo đảm chính hãng.

Chúc bạn may mắn.

2 Lượt thích

nếu bác nói là ở Chạy Store thì khả năng là giày dùng được đó ạ.

Cảm ơn các bạn nhiều.
Tại mình thấy bên ngoài họ cũng bán giầy gần giống như của mình (gần giống thôi chứ ko giống hệt) mà giá chỉ bằng 1/4, đi cũng khá ok, về lâu về dài thì ko biết thế nào.
Mình so sánh các dấu hiệu phân biệt hàng thật/fake nhưng đều ko phân biệt được nên rất bối rối.l

Hi bạn, theo như hình chụp của bạn thì đay là giày fake nhé, vì đế boost nửa trên và nửa dưới không giống nhau, nửa trên nhẵn mịn không có sọc vân, nửa dưới lại có. Sr nếu mình nhìn nhầm

Bạn nên kiểm tra tem giày trên đó có mã số của đôi giày nếu check trên GG ra đc mẫu giống thì xác định đc 95%, sau đó bạn check tiếp thanh nhựa Torsion system dưới đế giày sẽ có một cái dấu chấm đen bên dưới chữ ® nằm giữa hai chữ “Torsion” và “System” thì 100% hàng chính hãng

Đã từng ra Chạy store xem đôi Pure boots & sẽ không 1 lần quay lại đó nữa.

1 Lượt thích

Yên tâm mà chạy đi bạn ơi, đừng để ý giày dép quá, theo nghiên cứu của runnersworld thì giày càng đắt càng dễ chấn thương haha