Cần tìm giày phù hợp cho chạy trên máy chạy bộ

Mình là nữ, mình cần mua 1 đôi nike để chạy trên máy chạy bộ.
Có mẫu nào êm chân không?
Do mình có đi đôi Skechers (Skechers relaxed fit memory foam), miếng lót giày Memory Foam êm kinh khủng, đi đôi đó có cảm giác như đi trên bông ý, nên giờ khi chạy bộ mình cũng muốn tìm 1 đôi có miếng lót êm chân để chạy cho thoải mái.
Nhờ các bạn tư vấn giúp mình!!! Mình cảm ơn nhiều!!!

Nếu thấy sketchers êm thì bạn nên kiếm các đôi giày Sketchers mang luôn cho chắc ăn.
Giày của hãng khác có thể tham khảo Nike LunarEpic Flyknit hoặc Nike Zoom Vomero, hai đôi này mình thấy êm.

Đôi Skechers mình chỉ dùng để đi chơi, đi dạo đường xa.
Với lại Nike chuyên về thể thao lâu hơn Skechers nên mình định tìm Nike
Ngày trước mình có ra tiệm thì người ta tư vấn chọn pegasus 32 hoặc flyknit lunar 3 cũng êm.
Vậy bạn thấy pegasus 32, flyknit lunar 3có êm hơn Nike LunarEpic Flyknit và Nike Zoom Vomero không?

Pegasus 32 và Lunar 3 đã về hưu từ lâu rồi nhé.
Mình đã sử dụng qua tất cả các đôi bạn hỏi, sau đó mới giới thiệu LunarEpic và Vomero.
Còn muốn chắc ăn nhất thì tự mình ra cửa hàng mang thử, mỗi người có một khái niệm êm khác nhau nên rất là khó tư vấn.

Có thể tham khảo thêm các bài viết ở đây:

1 Lượt thích

Cho mình hỏi về Nike LUNAREPIC LOW FLYKNIT 2 IWD, đây đã là đười cũ rồi đúng không???
Nike LUNAREPIC LOW FLYKNIT 2 IWD khác NIKE LUNAREPIC FLYKNIT như thế nào vậy ???

IWD chẳng qua là bản đặc biệt cho nữ (IWD = International Women Day), nó chẳng khác gì bản bình thường cả, chỉ là mắc hơn. LUNAREPIC LOW FLYKNIT 2 đang là bản mới nhất, cổ thấp. Còn Nike LunarEpic Flyknit là bản cổ cao. Khác nhau ở chữ LOW

1 Lượt thích